Kamati mpya ya kudumu ya sifa za uanachama
Mkutano Mkuu umeanzisha Kamati ya Uanachama na Sifa kusaidia Kamati ya Utendaji kupitia maombi.
Soma zaidiMkutano Mkuu umeanzisha Kamati ya Uanachama na Sifa kusaidia Kamati ya Utendaji kupitia maombi.
Soma zaidiUsajili sasa umefunguliwa kwa Mkutano wa Kisayansi wa Mwaka wa TARASO. Programu inajumuisha mada kuu kuhusu akili bandia katika ra...
Soma zaidiWanachama wanaarifiwa kuwa Mkutano Mkuu wa Mwaka utafanyika kwa mujibu wa katiba. Taarifa hutolewa angalau siku 30 kabla, na akidi...
Soma zaidiTARASO inakaribisha wataalamu wa radiolojia, madaktari wanaosomea, wapiga picha za mionzi, wanafizikia tiba na wanafunzi. Omba mta...
Soma zaidiKulingana na lengo letu la kuhamasisha matumizi salama na ya gharama nafuu ya picha za kitabibu, TARASO imeanza mashauriano na Ser...
Soma zaidi